KM 22232CA Girman Roller

Short Bayani:

Kayan da aka kawo shine Dalian Special Karfe, maganin zafin shine Wafang Dian. Duk ƙirƙirawa dole ne ta hanyar maganin zafin jiki na yau da kullun, don haka ɗaukar nauyin yana da karko sosai.


Bayanin Samfura

Alamar samfur

Bayanin samfur

KM CA keji mai ɗaukar nauyi, daidaitaccen ɗaukar hoto shine P6 da P5. Don ɗaukar ƙaramin ƙarami, kawai muna yin kunshin km na KM, don ɗaukar girman girma, kawai muna ba da kunshin katako na katako. Da fatan za a ba da oda ba tare da wata damuwa ba.

Rollers na Symmetrical 

Rollers na Symmetrical suna daidaita kansu, suna samar da mafi kyawun rarrabuwa tare da abin nadi. Wannan yana sanya danniya ƙasa da kowane yanayi na ɗaukar nauyi kuma ya faɗaɗa ɗaukar rayuwar sabis.

Haƙurin abin nadi 

Ana kerarrun rollers a cikin sihiri mai jujjuyawar jiki zuwa matsatsi mai girma da haɓaka haƙuri. Kowane abin birgima kusan kusan daidai yake a cikin girman da sifa ga sauran rollers ɗin a cikin saiti. Wannan yana inganta rarraba kaya akan rollers don kara girman rayuwar sabis.

Abubuwan Amfani

Heranƙara mai zagaye mai ɗaukar zobe na ciki tare da ginshiƙai guda biyu na tsere, don hanyar tseren zobe ta waje da kuma jujjuyawar ɓoyayyen kayan ƙasa don ƙwanƙwasa, tsakiyar farfajiyar farfajiyar farfajiyar farfajiyar da cibiyar ɗaukar hoto daidai, don haka tare da aikin daidaita kai tsaye ta atomatik, koda kuwa saboda akwai kuskuren shigarwa tsakanin bearingaukewa da akwatin ɗaukar akwatin shaft, karkatar da ciki da waje da'irar lokuta na iya amfani da al'ada.

Theaƙƙarfan abin nadi mai girman yana da ƙarfin ɗaukar hoto da ƙwarin faɗakarwa mai kyau, kuma zai iya rama kuskuren haɗuwa wanda ya haifar da aikin inji, shigarwa da nakasar shaft.

Sigogin samfura

Sunan samfur

KM 22232CA mai ɗaukar hoto

Sunan alama

KM / OEM

Tsarin

mai siffar zobe nadi

Girman mm

160 * 290 * 80

Nauyi

24.6kgs

Rubuta

CA keji

Taurin

HRC60-HRC63

Daidaici

P6, P5

Kasar asali

yi a China

Matsayin inganci

ISO9001: 2008

Ranar isarwa

tsakanin 3-25 kwanakin aiki bayan karɓar kuɗin ajiyar

Sharuɗɗan biya

A: 100% T / T a gaba

B: 30% T / T a gaba. 70% T / T kafin kaya

C: Western Union

D: Paypal

Fasali

Kayan da aka kawo shine Dalian Special Karfe, maganin zafin shine Wafang Dian. Duk ƙirƙirawa dole ne ta hanyar maganin zafin jiki na yau da kullun, don haka ɗaukar nauyin yana da karko sosai.

Yanar Gizo:

Http://www.kmbearings.com  

Kayan gida

karas                                

Babban kasuwa

Mideast; Canda; kudu maso gabashin Asiya; Kudancin Amurka da sauran ƙasashe a duk faɗin duniya

Sunan kamfanin

Liaocheng Kunmei hali CO., LTD    

Detaarin Karin Hotuna

1
2
3

  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Kayayyaki masu alaƙa